Tin đăng đã hết hạn.

Không phải ai cũng biết về 'món trang sức' này giữa lòng đà nẵng

Ngày đăng: 16/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 1507 BIỂU TƯỢNG SỐNG ĐẲNG CẤP BÊN SÔNG HÀN

Căn hộ 1507 tại The Filmore Đà Nẵng không chỉ là một không gian sống, mà còn là một tuyệt tác nghệ thuật kiến trúc, là 'món trang sức' hoàn mỹ bên dòng sông Hàn nơi mỗi ngày đều là một trải nghiệm sang trọng và tinh tế.

THÔNG TIN CĂN HỘ:

Mã căn hộ: 1507
- Loại căn hộ: 2 phòng ngủ (2BR)
- Diện tích xây dựng: 70.3 m²
- Diện tích sử dụng: 66.6 m²
- Giá bán chưa VAT: 9,262,954,374 VNĐ

ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT:

- Hỗ trợ tiền thuê 12 tháng: 440,000,000 VNĐ
- Gói nội thất cao cấp: 180,000,000 VNĐ
- Chiết khấu thanh toán: 8% (691,436,350 VNĐ)
- Chiết khấu mua nhiều căn: 0%

GIÁ BÁN SAU CHIẾT KHẤU:

Chưa bao gồm VAT và 2% phí bảo trì: 7,951,518,024 VNĐ

---------------

ĐIỂM NỔI BẬT CỦA THE FILMORE ĐÀ NẴNG:

- Vị trí trung tâm: Nằm ngay phố đi bộ ven sông Hàn, trung tâm của trung tâm Đà Nẵng.
- Thiết kế độc đáo: Ban công lồi tối ưu tầm nhìn 180 độ, hệ kính Low-E kịch trần, cách âm và cản nhiệt tối đa.
- Tiện ích đỉnh cao: Hồ bơi vô cực nước ấm, phòng gym Technogym, phòng xông hơi Sunlighten, phòng thư giãn - -- NuCalm, khu tiệc tầng 25 với tầm nhìn toàn cảnh.
- Dịch vụ quản lý: Chuyên nghiệp, tận tâm và đẳng cấp, lần đầu tiên xuất hiện tại Đà Nẵng.

---------------

LIÊN HỆ ĐỂ SỞ HỮU CĂN HỘ 1507 NGAY HÔM NAY! Zalo & Call: 0977.43.43.01

Xem thêm

Liên hệ:

097 743 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,88 tỷ

2 PN, 2 WC
75.5 m²
117,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Tấn Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không phải ai cũng biết về 'món trang sức' này giữa lòng đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.