Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Filmore 1PN, 1WC, 51m2, 5,93 tỷ tại Bạch Đằng, Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng, hàng hiếm

Ngày đăng: 12/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

+ Diện tích 51m2, thiết kế hợp lý, tối ưu không gian sống.
+ 1 phòng ngủ rộng rãi, 1 toilet đầy đủ tiện nghi.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
+ Giá bán: 5930 tỷ.

Căn hộ có phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho gia đình. Pháp lý đang chờ sổ, thuận tiện cho việc đăng ký quyền sở hữu.

Gần các tiện ích như:
- Cách trường học khoảng 500m.
- Cách chợ/siêu thị tầm 100m.
- Cách công viên Apec khoảng 200m.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0907387474 và gặp Ngọc Tuyết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 738 ****

Vị trí bản đồ

5,93 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
116,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NT

Ngọc Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Filmore 1PN, 1WC, 51m2, 5,93 tỷ tại Bạch Đằng, Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng, hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.