Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ The Filmore - trực diện sông Hàn, thanh toán linh hoạt, hỗ trợ cho thuê đến 480tr/năm

Ngày đăng: 15/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

The Filmore Đà Nẵng - căn hộ hạng sang nằm ngay vị trí đẹp nhất tại Thành phố Đà Nẵng. Mặt tiền đường Bạch Đằng, 1 bước là đến Phố đi bộ sầm uất, 1 bước đến sông Hàn.
Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp Luxury.
Sổ hồng sở hữu lâu dài.

HOTLINE: 0967.858.465 - Thảo Vi
* Thông tin chi tiết quỹ căn độc quyền tại khu căn hộ The Filmore.
- Tổng diện tích khu đất 1504,2m gồm 1 tòa cao 25 tầng (3 hầm) với mật độ xây dựng 55,6%.
+ Căn 1PN 47 - 51 m² view cầu Rồng
+ Căn 2 phòng ngủ quảng trường và sông Hàn: 66-70-72-85m2

Tiện ích:
- Không gian yên tĩnh tuyệt đối, được bảo vệ 24/24.
- Đơn vị quản lý vận hành hàng đầu thế giới là CBRE với an ninh 24/7.
- Hồ bơi nhiệt bốn mùa rooftop.
- Khu tiệc BBQ, phòng Cigar và phòng rượu tiếp khách VIP, tiện ích công nghệ Thụy Sĩ máy giảm stress Nucalm, Sauna tia hồng ngoại chống độc, Technogym.
- Thư viện, khu vui chơi sáng tạo cho trẻ em, sảnh đón khách tiêu chuẩn 5*.
- Nhà hàng, cafe, cửa hàng tiện lợi.

- Thanh toán Nhanh chiết khấu 8% + Gói hỗ trợ cho thuê + Gói quà tặng nội thất (được trừ vào giá bán)
- Thanh toán Vay giãn tiến độ 6 tháng vốn tự có chỉ 2 tỷ
- Thanh toán Home For Home chỉ cần cọc 100 triệu và thanh toán 2% KPBT nhận nhà ngay
** CDT hỗ trợ mức vay lên đến 100% - miễn phí lãi suất trong 18 tháng, ân hạn gốc 48 tháng

**CSBH Tháng 5.2025:
- Thanh toán Nhanh chiết khấu 8%
- Hỗ trợ gói cho thuê 12 tháng từ 270 triệu - 480 triệu tuỳ loại căn
- Tặng gói nội thất 100 - 180 triệu

Liên hệ tư vấn ngay: 0967.858.465 (Thảo Vi) - chuyên căn hộ tại Đà Nẵng

Xem thêm

Liên hệ:

096 785 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
111,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HV

Hồ Thị Thảo Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ The Filmore - trực diện sông Hàn, thanh toán linh hoạt, hỗ trợ cho thuê đến 480tr/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.