Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ siêu sang chỉ dành cho giới tinh hoa The Filmore, chỉ còn 1 căn duy nhất

Ngày đăng: 06/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ view trực diện sông Hàn, đường Bạch Đằng Đà Nẵng, sở hữu tầm view pháo hoa hiếm có 1 không 2 tại Đà Nẵng.
Căn 2 phòng ngủ, diện tích 71.2m2.
Ban công: Hướng Nam tốt cho sinh khí người già, trẻ nhỏ, mát mẻ quanh năm, view sông Hàn, cầu Trần Thị Lý mát mẻ.
Căn hộ tầng cao, bàn giao nội thất cao cấp từ thương hiệu của Đức, mới 100%.
Nhận nhà ở ngay, có hỗ trợ vay ngân hàng 0 lãi suất và ưu đãi ân hạn gốc.
Chỉ cần đặt cọc 100 triệu nhận nhà ở ngay.
Chiếu khấu lên đến 8% và giảm trực tiếp 640 triệu tiền mặt cho khách thiện chí.
Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Ms Hoài Thu 0979470923.
Sàn giao dịch BDS Tatiland 23 - 25 Nguyễn Phước Lan, Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 947 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

9,29 tỷ

2 PN, 2 WC
71.2 m²
130,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HT

Hoài Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ siêu sang chỉ dành cho giới tinh hoa The Filmore, chỉ còn 1 căn duy nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.