Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ hạng sang The Filmore Đà Nẵng chỉ từ 600 triệu, hỗ trợ vay 100%, 0 lãi suất 18 tháng

Ngày đăng: 06/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sống như nghỉ dưỡng mỗi ngày giữa trái tim Đà Nẵng.
The Filmore Đà Nẵng nơi không gian sống chạm đến đỉnh cao của sự tinh tế và riêng tư.
Trải nghiệm sống khác biệt:
Căn hộ thiết kế chuẩn quốc tế nội thất nhập khẩu, sang trọng từng chi tiết.
Ban công rộng View sông Hàn, biển Mỹ Khê & toàn thành phố.
Hồ bơi vô cực, lounge sang trọng, rooftop garden, gym chuẩn 5*.
An ninh tuyệt đối vận hành chuyên nghiệp.
Yên tĩnh giữa trung tâm sôi động Phù hợp để ở, nghỉ dưỡng & tận hưởng cuộc sống đúng nghĩa.
Chỉ từ 600 triệu Vay 100% không áp lực tài chính.
Hỗ trợ LS 0% 18 tháng | Ân hạn gốc 48 tháng | Miễn phí vận hành 2 năm | LS cố định 3% trong 3 năm.
Toạ lạc tại vị trí đẹp nhất bên bờ sông Hàn, Vị trí 3 Mặt tiền trung tâm thành phố: Đường Bạch Đằng - Bình Minh 5 - Trần Văn Trứ.
Tổng số lượng căn hộ phiên bản giới hạn: 206 căn - Thiết kế đa dạng:
Căn 1 phòng ngủ diện tích: 48.09 m2, 51,31 m2.
Đặc biệt với 9 căn Sky Terace (3 căn 1 phòng ngủ và 6 căn 2 phòng ngủ) ban công rộng tới 15 m2, ôm trọn sông Hàn và biển Mỹ Khê.
Pháp Lý: Sổ hồng vĩnh viễn.
-----------------------
- Tổng diện tích: 1.504 m2.
- Mật độ xây dựng: 55.6%.
- Loại hình: Căn hộ cao cấp.
- Số lượng: 1 tòa, 25 tầng, 3 hầm.
- Chủ đầu tư: Filmore.
Inbox ngay để được tư vấn chi tiết & tham quan căn hộ mẫu!
Ưu đãi đặc biệt chỉ dành cho những khách hàng đầu tiên trong tháng này!
Liên hệ: 0396678685 Ms. Thủy thêm thông tin căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

039 667 ****

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

1 PN, 1 WC
48.09 m²
114,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
T

Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ hạng sang The Filmore Đà Nẵng chỉ từ 600 triệu, hỗ trợ vay 100%, 0 lãi suất 18 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.