Tin đăng đã hết hạn.

Filmore căn hộ 3 phòng ngủ view trược diện sông hàn và cầu rồng đẳng cấp 5 sao

Ngày đăng: 08/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10

Vị trí
TOẠ LẠC TẠI TRUNG TÂM THÀNH PHỐ, TUYẾN PHỐ ĐI BỘ ĐƯỜNG BẠCH ĐẰNG CON ĐƯỜNG SẦM UẤT BẬC NHẤT THÀNH PHỐ
Chính sách
Thanh toán 25% ký ngay HĐMB

Lãi suất vay 0% trong 18 tháng.

Ân hạn gốc 48 tháng

Ngân hàng cho vay đến 75% giá trị căn hộ

Chính sách Khách hàng không sử dụng gói vay

Chính sách Khách hàng thanh toán 95% giá bán

Chính sách Khách hàng thân thiết chiết khấu căn thứ 02

Chính sách Gói hỗ trợ cho thuê lên tới 1,2 tỷ

Quà tặng 2 năm phí dịch vụ quản lý vận hành

DỰ ÁN ĐÃ HOÀN THIỆN KÝ HĐMB NHẬN NHÀ NGAY

* Căn hộ 3 phòng ngủ view trực diện sông hàn và cầu rồng
**** GIÁ 22 tỷ xxx
* Diện tích 120m2
* Bao gồm 3 phòng ngủ, 2 wc, 1 phòng khách, bếp, ban công

The Filmore Đà Nẵng có vị trí nằm ngay mặt tiền đường Bạch Đằng (gần công viên APEC) con đường ven sông Hàn trung tâm của thành phố Đà Nẵng, vốn được mệnh danh là con đường đẹp nhất thành phố

= Phía Nam giáp đường Bình Minh 5.
Phía Tây giáp đường Trần Văn Trứ. Bên cạnh đó.
Dự án còn sở hữu lợi thế đắc địa với tầm nhìn ra những cây cầu nổi tiếng bắc qua sông Hàn (cầu Rồng, cầu Trần Thị Lý, cầu quay sông Hàn).

=Dự án kết nối với hệ thống tiện ích sầm uất của thành phố về hành chính, y tế, giáo dục, văn hóa, du lịch, mua sắm, giải trí (Du thuyền sông Hàn, Tượng Cá chép hóa Rồng, Bảo tàng Nghệ thuật Điêu khắc Chăm, TTTM Parkson, Công viên Asia Park, Bệnh viện Quốc tế Vinmec, Bãi biển Mỹ Khê, Sân vận động Quân khu 5, Sân bay Đà Nẵng,). Từ đây, mỗi cư dân có thể trải nghiệm cuộc sống tại tâm điểm của thành phố đáng sống nhất Việt Nam, từ bản sắc địa phương tới chất sống thời thượng.

***Tiện ích
Căn hộ The Filmore Da Nang với hơn 25+ tiện ích được thiết kế đặc quyền dành riêng cho cư dân, mang đến những trải nghiệm thú vị cho chủ nhân, nâng tầm cuộc sống và cũng như sức khỏe hàng ngày như Nucalm, Sauna tia hồng ngoại, hồ bơi nhiệt vô cực sử dụng được cả trong mùa đông, siêu thị, nhà hàng và cà phê, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ ngoài trời, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng gym với các dụng cụ tối tân và huấn luyện viên cá nhân

LH hotline 0762668622 gặp chuyên viên tử vấn để được hỗ trọ tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

076 266 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 4 WC
120 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NV

Nguyễn Thị Hoàng Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Filmore căn hộ 3 phòng ngủ view trược diện sông hàn và cầu rồng đẳng cấp 5 sao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.