Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm căn hộ 3br the filmore đà nẵng view sông hàn đang có hd thuê 60 triệu/tháng

Ngày đăng: 24/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Loại hình 3 phòng ngủ là siêu hiếm tại The Filmore Da Nang. Hiện đã có sẵn hợp đồng thuê 60 triệu/tháng. View toàn cảnh sông Hàn cực đẹp. Đây là cơ hội đầu tư và sống xa hoa có 1 không 2 tại căn hộ đẳng cấp nhất tại trung tâm phố - sông - biển Đà Nẵng.

Thông tin căn hộ:
- Tầng Trung - căn hộ có 2 ban công lồi.
- Thiết kế 2 cửa chính riêng biệt, tăng công năng sử dụng và tăng tính riêng tư.
- Diện tích tim tường: 152m².
- Diện tích thông thủy: 145m².
- Hướng: Đông.
- View ban công: Đường Bạch Đằng, trực diện sông Hàn.
- Hoàn thiện vật liệu cao cấp, sàn gạch porcelain, sàn gỗ công nghiệp cao cấp.
-----------

Công năng căn hộ:
- Cửa ra vào chống cháy, gắn khóa Yale 4 chế độ: Vân tay, thẻ từ, chìa cơ, passcode chức năng auto lock.
- Phòng khách gắn sẵn Smarthome của Shneider điều khiển qua app, đèn cảm ứng trần, hệ kính kịch trần phủ LOW - E chống nóng, bức xạ nhiệt, chống ồn.
- Bếp được trang bị full đồ, chậu rửa Hafele, bếp từ, máy hút mùi Bosch, hệ tủ bếp trên dưới cao cấp MDF phủ melamin.
- 2WC full thiết bị vệ sinh Kohler, bồn tắm (phòng Master), máy nước nóng Ferolli.
- Full điều hòa âm trần cao cấp Samsung Windfree.
- Phòng trang điểm.
- Kho chứa dụng cụ, đồ đạc.
------------

Tiện ích chủ nhân được hưởng:
- Hồ bơi vô cực kiểm soát nhiệt.
- Xông hơi sauna tia hồng ngoại.
- Phòng gym cao cấp view panorama Đà Nẵng.
- Phòng tiệc riêng tư
- Tiệ BBQ ngoài trời ngắm thành phố về đêm
Và còn rất nhiều điều hấp dẫn chờ đón chủ nhân, liên hệ Phụng nhận thông tin nhé quý anh chị:
-----------------
Phụng Phạm - Chuyên BĐS Đà Nẵng, căn hộ, biệt thự..
Hotline/Viber/Zalo: 0987 123 187.
Mobile/Whatsapp: 0935 328 234.
Email: hgm.phungpham@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

098 712 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

25 tỷ

3 PN, 4 WC
152 m²
164,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
PB

Phụng BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm căn hộ 3br the filmore đà nẵng view sông hàn đang có hd thuê 60 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.