Tin đăng đã hết hạn.

DUY NHẤT ! Căn hộ 2 ngủ view sông Hàn The Filmore Đà Nẵng

Ngày đăng: 17/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ view sông Hàn duy nhất còn lại dự án The Fil more
Căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh diện tích 70.3 m2
Vị trí: Măt tiền đường Bạch Đằng , khu phố đi bộ ven sông Hàn , ôm trọn tầm view bán pháo hoa Downtown
Mua nhà nhận ngay với số số vốn 10% giá trị căn hộ
Chính sách: hỗ trợ 440 triệu hỗ trợ thuê trừ vào giá bán, tặng gói nội thất 180 triệu trừ vào giá bán.
Miễn lãi 18 tháng, ân hạn gốc 48 tháng, lãi suất cố định 8.5 % trong 3 năm
Liên hệ ngay em Cường Tatiland : 0905194186 để chọn căn hộ đẹp nhất dự án

Xem thêm

Liên hệ:

090 519 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,02 tỷ

2 PN
70.3 m²
128,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
PC

Phan Duy Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết DUY NHẤT ! Căn hộ 2 ngủ view sông Hàn The Filmore Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.