Tin đăng đã hết hạn.

Hot - chiết khấu hơn 1,6 tỷ bán gấp căn góc 2 phòng ngủ - 75,5m2 tầng cao view Sông Hàn - Cầu Rồng - sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 14/05/2025

7.3
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hot - Chiết khấu hơn 1,6 tỷ bán gấp căn góc 2PN - 75,5m2 tầng cao view Sông Hàn - Cầu Rồng.

Sở hữu lâu dài - Nhận nhà vào ở ngay.

* Thông tin căn hộ:

- Diện tích 75,5m².

- 2PN, 2WC, 1 Phòng bếp mở thông với phòng khách hiện đại.

- Đặc biệt 1 ban công lồi 1,2m

- View Sông Hàn, trung tâm Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

* Dành riêng cho khách hàng giao dịch: Miễn 2 năm phí quản lý vận hành.

* Tặng thêm: Dịch vụ đưa đón sân bay và dọn dẹp nhà cửa miễn phí 12 lần trong vòng 1 năm.

* Chính sách thanh toán và chiết khấu:

- Thanh toán 30% nhận nhà.

- Thanh toán nhanh chiết khấu: 8%.

- Hỗ trợ vay 70% ngân hàng, 0% lãi suất đến 18 tháng.

* Ưu đãi đặc biệt: Trừ vào giá bán

- Hỗ trợ tiền thuê nhà 12 tháng căn 2PN: 440 triệu.

- Quà tặng năm mới chiết khấu thêm 2,5% (trừ vào giá bán).

- Thanh toán đủ 95% trong tháng 2/2025 chiết khấu thêm 2,5% (trừ vào giá bán).

Liên hệ: 0905533562 Em Nhung.

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

75.5 m²
107,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - chiết khấu hơn 1,6 tỷ bán gấp căn góc 2 phòng ngủ - 75,5m2 tầng cao view Sông Hàn - Cầu Rồng - sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.