Căn góc 3 phòng ngủ Times City khoảng 100tr/m2 mức giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 3 phòng ngủ sáng chung cư times city rẻ nhất thị trường chỉ với khoảng 100 tr/m2. Nhà rộng 115m2 là căn góc của tòa, các phòng đều rộng sáng, cửa sổ kính lớn. Với 2 view toàn cảnh và 2 ban công dài. Mức giá cực rẻ trong phân khúc chỉ với 11.6 tỷ (tính ra khoảng 102tr/m2 thôi ạ), LH xem nhà: 0939883886

Xem thêm

Liên hệ:

093 988 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
100,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TN

Thanh Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn góc 3 phòng ngủ Times City khoảng 100tr/m2 mức giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.