Cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ park hill 103m2 giá chỉ 11.4 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ TẠI PARKHILL: Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích: 103m² (Thiết kế tối ưu, bếp thông logia). - Thiết kế: 3 Phòng ngủ sáng, 2 Vệ sinh, Phòng khách rộng phòng ăn biệt lập, bếp thoáng. - Hiện trạng: Đã trang bị Full nội thất cao cấp, decor hiện đại, khách mua chỉ việc xách vali vào ở hoặc tiếp quản hợp đồng thuê có sẵn. - Tình trạng: Đang cho thuê giá tốt, cực kỳ thích hợp cho các nhà đầu tư muốn giữ tiền và có nguồn thu ngay. Cộng đồng cư dân văn minh, hệ thống an ninh đa lớp 24/7. Giá bán siêu tốt: 11.4 Tỷ Liên hệ em Loan để được tư vấn và xem nhà: 0968203413

Xem thêm

Liên hệ:

096 820 ****

Vị trí bản đồ

11,4 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
110,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HL

Hoang Loan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ park hill 103m2 giá chỉ 11.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.