Cần bán gấp căn hộ 79m full nội thất Times City, giá: 9.460 tỷ. Liên hệ: 0913406118

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 ngủ full nội thất đẹp tại Times City toà Park 2 Diện tích 79m² thiết kế tối ưu công năng, phòng khách rộng thoáng, ban công view đẹp không bị chắn. 2 phòng ngủ sáng thoáng Full đồ đẹp, chỉ việc xách vali vào ở View thoáng mát, tầng đẹp Khu đô thị tiện ích đồng bộ: Vincom, trường học, bệnh viện, quảng trường, bể bơi Phù hợp khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê cực tốt. Liên hệ xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 340 ****

Vị trí bản đồ

9,46 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
119,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thu Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 79m full nội thất Times City, giá: 9.460 tỷ. Liên hệ: 0913406118 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.