Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ CC Amber Riverside, 11,8 tỷ, 148m2 tại Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Ngày đăng: 08/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC Amber Riverside tọa lạc tại Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích 148m2, căn hộ 4PN, 4WC, thiết kế hiện đại và phong thủy tốt.

Giá bán: 11,8 tỷ VND.

Đầy đủ nội thất: điều hòa, tủ lạnh, giường...
Pháp lý đầy đủ.

Giới thiệu tổng quan dự án:
- Vị trí: Ngõ 622 Minh Khai, p Vĩnh Tuy, Q Hai Bà Trưng, Hà Nội.
- Chủ đầu tư: Công ty CP Kỹ nghệ và Hạ tầng Telin.
- Tiện ích: 2 tầng trung tâm thương mại, sảnh lounge, cafe, vườn nướng BBQ, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7, thang máy riêng biệt, hầm để xe rộng rãi, máy phát điện dự phòng.
- Thiết kế: Chung cư cao 23 tầng, tổng diện tích xây dựng 2.065m2, khu đất rộng 6.361,56m2, căn hộ được thiết kế ưu việt với hệ thống bếp sát lô gia.

Gần các tiện ích: gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí: 0968149833, Đỗ Thành Chung.

Xem thêm

Liên hệ:

096 814 ****

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

4 PN, 4 WC
148 m²
79,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Amber Riverside, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội

chung đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ CC Amber Riverside, 11,8 tỷ, 148m2 tại Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.