Bán Căn hộ chung cư A La Carte Hạ Long Bay, giá tốt,57m2 ban công Đông Nam, View ngắm pháo hoa

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư A La Carte Hạ Long Bay tọa lạc tại A La Carte Hạ Long Bay, Phường Bãi Cháy, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Hạ Long, Quảng Ninh), là một trong những dự án nổi bật tại Hạ Long với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện ích. + Diện tích 57m2, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Giá bán hấp dẫn chỉ 3,85 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. + Thiết kế condotel sang trọng, mang đến không gian sống thoải mái. + Tiện ích phong phú: nhà hàng ven biển, trung tâm thể thao Gym, Spa, bể bơi ngoài trời và trong nhà. + Skybar với tầm nhìn đẹp, bãi đậu xe rộng rãi. + Khu thương mại và khu vui chơi trẻ em, cảnh quan xanh phong cách Singapore. + Phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang thịnh vượng. Thông tin dự án: + Địa chỉ: Bán đảo II, Hạ Long Marina, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. + Chủ đầu tư: Công ty cổ phần đầu tư bất động sản Taseco (TasecoLand). + Thiết kế hiện đại, cung cấp đầy đủ dịch vụ lưu trú. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ tại A La Carte Hạ Long Bay. Đào Xuân Vương 0901566555

Xem thêm

Liên hệ:

090 156 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

57 m²
67,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
À La Carte Hạ Long, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
ĐV

Đào Xuân Vương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư A La Carte Hạ Long Bay, giá tốt,57m2 ban công Đông Nam, View ngắm pháo hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.