Nhanh tay sở hữu Căn hộ 2 ngủ giá tốt nhất tại Sun Centro tower Hạ Long.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thị trường HẠ LONG đang thực sự NÓNG hơn bao giờ hết Điều khiến Khách Hàng quyết định xuống tiền không chỉ đến từ vị trí trung tâm đắt giá, mà còn bởi tiềm năng tăng trưởng mạnh mẽ của Hạ Long trong thời gian tới. Sản phẩm trung tâm hiếm có tại Hạ Long Chính sách bán hàng hấp dẫn từ Chủ Đầu Tư Tiềm năng khai thác đầu tư và gia tăng giá trị rõ rệt Dòng khách hàng quan tâm cực lớn, thanh khoản thị trường sôi động Hiện tại, Sun Centro Town đang là một trong những dự án nhận được sự quan tâm mạnh mẽ nhất từ các nhà đầu tư phía Bắc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,96 tỷ

2 PN, 2 WC
60.8 m²
65,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
DC

Dương Kim Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhanh tay sở hữu Căn hộ 2 ngủ giá tốt nhất tại Sun Centro tower Hạ Long. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.