SIÊU HIẾM, CĂN 3 PHÒNG NGỦ TẦNG CAO, Sun Centro Town. Trung tâm của trung tâm Bãi Cháy!

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

## SUN CENTRO TOWN CĂN HỘ 3 NGỦ "TRỰC TÂM" KỲ QUAN, LỢI NHUẬN KÉP TỨC THÌ! Đừng bỏ lỡ căn hộ 3 phòng ngủ (3BR) tại **Sun Centro Town** "Vị trí kim cương" giữa lòng Bãi Cháy mà bất cứ nhà đầu tư nào cũng mong muốn. ## Tại sao phải sở hữu ngay lúc này? ** Giỏ hàng cuối cùng của chủ đầu tư Sun Group ** Chiết khấu ưu đãi lên đến 22% ** Vị trí "Tâm điểm của tâm điểm": Nằm ngay trung tâm thủ phủ du lịch Bãi Cháy. Chỉ vài bước chân là tới Công viên Sun World, bãi biển và phố đi bộ. Vị trí này chính là bảo chứng cho tỷ lệ lấp đầy lưu trú luôn đạt mức 90-100%. **Thiết kế 3PN Đa năng:** Diện tích 70,19m² tối ưu, ban công rộng mở với tầm view triệu đô ôm trọn vẻ đẹp của vịnh di sản và sự sầm uất của thành phố cảng. * **Công năng hoàn hảo:** Phù hợp cho cả gia đình nghỉ dưỡng thượng lưu hoặc khai thác mô hình Homestay/Airbnb cao cấp cho nhóm khách du lịch đông người phân khúc luôn cháy phòng tại Hạ Long. * **Hệ sinh thái Sun Group:** Thừa hưởng toàn bộ tiện ích đẳng cấp từ "người khổng lồ" Sun Group, đảm bảo giá trị bất động sản chỉ có tăng, không có giảm. **Liên hệ ngay: 0965813328** _ Ms. Hồng Cẩm để nhận bảng tính dòng tiền và xem thực tế căn hộ! Sun Centro Town Chìa khóa vàng mở ra tương lai thịnh vượng tại Bãi Cháy. Five star

Xem thêm

Liên hệ:

096 581 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
70.1 m²
92,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
ĐC

Đỗ Thị Hồng Cẩm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết SIÊU HIẾM, CĂN 3 PHÒNG NGỦ TẦNG CAO, Sun Centro Town. Trung tâm của trung tâm Bãi Cháy! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.