Bán studio À La Carte Hạ Long 56,7m2 view biển tràn kính sổ lâu dài, sẵn dòng tiền cho thuê

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Bán căn hộ studio cao cấp tại À La Carte Ha Long Bay, vị trí đẹp trung tâm Bãi Cháy, sát biển, phù hợp nghỉ dưỡng và đầu tư khai thác cho thuê. Mã căn: A12, A11 tầng cao Diện tích: 56,7m2, diện tích studio lớn nhất tại À La Carte Pháp lý: sổ lâu dài - Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm - Full kính tràn panorama view biển cực đẹp Xem pháo hoa trực diện từ căn hộ - Vị trí cạnh InterContinental Ha Long Bay Resort Cách bãi tắm khoảng 50m - Trung tâm du lịch Bãi Cháy, gần khu vui chơi giải trí chỉ khoảng 3km Ưu điểm nổi bật: - Căn tầng cao thoáng đẹp, tối ưu nghỉ dưỡng - Đã có sẵn dòng tiền cho thuê và vận hành ổn định - Công suất thuê tốt quanh năm - Thích hợp đầu tư giữ tài sản, cho thuê Airbnb hoặc nghỉ dưỡng gia đình

Xem thêm

Liên hệ:

098 818 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

1 PN, 1 WC
56.7 m²
66,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
À La Carte Hạ Long, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NH

Ngọc Hơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán studio À La Carte Hạ Long 56,7m2 view biển tràn kính sổ lâu dài, sẵn dòng tiền cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.