Căn 1PN 1,6 tỷ hiếm hoi tại Sapphire Hạ Long tầm view triệu đô, giá chỉ bằng căn hộ vùng ven

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Best Western Premier Sapphire Hạ Long, đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Quảng Ninh (cũ: Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 35m2, căn hộ được thiết kế thông minh với 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, mang đến sự thoải mái và tiện lợi cho cư dân. + Giá bán: 1,6 tỷ VND. + Diện tích: 35m2. + Số phòng ngủ: 1PN. + Số phòng tắm: 1WC. + Hướng cửa chính: Đông Nam. + Hướng ban công: Đông Nam. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... Căn hộ có pháp lý đầy đủ, mang đến sự an tâm cho người mua. Không chỉ là nơi ở, căn hộ còn giúp cải thiện chất lượng cuộc sống với không gian sống thoải mái và tiện nghi. Gần kề căn hộ là nhiều tiện ích thiết yếu: - Cách trường mầm non quốc tế Brighten Academy Hạ Long khoảng 1km. - Cách siêu thị Winmart Vincom Plaza Hạ Long khoảng 1,5km. - Cách công viên Vịnh Rồng khoảng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0333353904 hoặc liên hệ với Đức Hinh BĐS. Uy tín - tận tâm - chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

033 335 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
45,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Best Western Premier Sapphire, P. Hồng Gai, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LH

Le Duc Hinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN 1,6 tỷ hiếm hoi tại Sapphire Hạ Long tầm view triệu đô, giá chỉ bằng căn hộ vùng ven - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.