Sống phong cách resort mỗi ngày: Studio Sun Hạ Long - Nơi bình minh gõ cửa

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Nằm tại tòa tháp biểu tượng ngay mặt biển Bãi Cháy, sát cạnh bến du thuyền quốc tế. Thông số căn hộ: Diện tích: 30,4m2 Tầng trung cực đẹp, ban công rộng thoáng. Tầm nhìn: View trọn Vịnh di sản và vòng quay Mặt Trời. Tiềm năng kinh doanh: Căn hộ Studio luôn dẫn đầu tỷ lệ lấp đầy phòng tại Hạ Long. Phù hợp kinh doanh Airbnb, Homestay cao cấp cho khách du lịch/chuyên gia. Tiện ích: Hưởng trọn hệ sinh thái Sun Group: Bể bơi vô cực, bãi biển riêng, quảng trường Sun World, phố đi bộ... Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, thủ tục sang tên nhanh gọn. Giá bán: 2xxx (Có thương lượng cho khách thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

032 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,26 tỷ

1 WC
30 m²
75,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
BL

Bùi Khánh Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sống phong cách resort mỗi ngày: Studio Sun Hạ Long - Nơi bình minh gõ cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.