Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ nhanh căn góc 2n2vs tòa a 2.1x tỷ the ruby ban công đông nam tầng đẹp có biển 0978788984

Ngày đăng: 04/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ ngộp bank cắt lỗ căn 2n2vs tòa a the ruby hạ long Tòa chung cư đang trong quá trình bàn giao , đã về ở được tầm 15-20% căn hộ , Tiện ích đang hoàn thiện , Căn hộ 2 ngủ diện tích 75m2 căn góc tòa a mã 10 . rộng, có hẳn 2 ban công thoáng Ban công đông nam mát mẻ , Gía chủ mua và tiền lãi vay giờ chắc cũng 2,4 tỷ giờ bán lại 2 tỷ 180 lh xem căn : 0978788984

Xem thêm

Liên hệ:

097 878 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
29,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Ruby Hạ Long, P. Cao Xanh, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TB

Trần Thị Thanh Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ nhanh căn góc 2n2vs tòa a 2.1x tỷ the ruby ban công đông nam tầng đẹp có biển 0978788984 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.