Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Licogi Hòn Gai nơi an cư lý tưởng

Ngày đăng: 13/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Tọa lạc tại vị trí đắc địa thuộc khu vực bãi tắm Hòn Gai, chung cư Licogi mang đến một không gian sống đầy hoài niệm và tiện nghi.
Với diện tích 82m2, căn hộ được thiết kế gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt cho gia đình.
Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một tổ ấm tại khu vực với mức giá vô cùng hấp dẫn, chỉ 2,5 tỷ đồng, một mức giá bán gấp trong tuần này.
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội an cư lạc nghiệp.
Số điện thoại: 0387279218
Xem thêm

Liên hệ:

038 727 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
30,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Licogi 18.1 Tower, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TV

Thúy Yên Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Licogi Hòn Gai nơi an cư lý tưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.