Tin đăng đã hết hạn.

Aria bay hạ long sở hữu căn hộ biển đắc địa tại bãi cháy

Ngày đăng: 02/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

ARIA BAY HẠ LONG SỞ HỮU CĂN HỘ BIỂN ĐẮC ĐỊA TẠI BÃI CHÁY Một bước xuống biển, view vịnh di sản tuyệt đẹp tại Sun Centro Town Hạ Long. Sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch, đầu tư an tâm. Diện tích căn hộ: 34m², 1PN, giá từ 1.7 tỷ. Vị trí kim cương: Mặt biển, gần Sun World, bến du thuyền, phố đi bộ, các khu vui chơi giải trí sầm uất. Tiện ích ngập tràn: Trung tâm thương mại Lotte, quảng trường biển, khu giải trí xa hoa. Lợi nhuận ổn định từ cho thuê ~300 triệu/năm. Liên hệ ngay: 0902841688Em Hoan) Đầu tư ngay để nhận ưu đãi!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

1 PN, 1 WC
30.4 m²
55,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Grand City Feria, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HG

Hoan TPKD Sun Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Aria bay hạ long sở hữu căn hộ biển đắc địa tại bãi cháy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.