Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ view biển tại sun centro town hạ long

Ngày đăng: 02/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU CĂN HỘ VIEW BIỂN TẠI SUN CENTRO TOWN HẠ LONG Một bước xuống biển, view Vịnh Hạ Long căn hộ 1PN tại Sun Centro Town. Diện tích: 34m², giá chỉ 1.7 tỷ. Sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài. Vị trí độc đáo: Căn hộ sát biển Bãi Cháy, gần Sun World, bến du thuyền, phố đi bộ, các khu vui chơi giải trí. Tiện ích đẳng cấp: Trung tâm thương mại Lotte, bến du thuyền, khu giải trí, quảng trường biển. Lợi nhuận ổn định từ khai thác cho thuê ~300 triệu/năm. Liên hệ ngay: 0902841688Em Hoan) để sở hữu căn hộ đắt giá này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

1 PN, 1 WC
34.8 m²
56,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Grand City Feria, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HG

Hoan TPKD Sun Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ view biển tại sun centro town hạ long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.