Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư 2 ngủ 2vs misaki towner giá 2tỷ5 kèm quà tặng an cư

Ngày đăng: 10/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chi tiết Mã căn M.1112 ( Tầng 11 ) Loại hình 2 phòng ngủ Diện tích : 68,09 m2 Hướng : Chính Bắc Bàn giao full nội thất liền tường Nhật Bản View nhìn thành phố , Vịnh cửa lục Giá thanh toán tiến độ : 2,595 tỷ Giá thanh toán sớm 95%: 2,517 tỷ Ưu điểm đang có mức giá tốt nhất thị trường , thiết kế tối ưu Quà tặng gói Smart home thiết bị mở rèm , bật tắt điện tự động.

Xem thêm

Liên hệ:

098 339 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 2 WC
71.5 m²
34,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Misaki Tower Hạ Long, P. Cao Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HS

Huỳnh Ngọc Mai Srt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư 2 ngủ 2vs misaki towner giá 2tỷ5 kèm quà tặng an cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.