Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán cắt lỗ 450Tr căn 2PN 53m2 View Biển,Cầu Bãi Cháy. Sổ đỏ tại trung tâm du lịch Hạ Long

Ngày đăng: 31/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán cắt lỗ 450Tr căn 2PN 53m2 View Biển,Cầu Bãi Cháy. Sổ đỏ tại trung tâm du lịch Hạ Long Căn hộ S2 Sapphire | Sống sang giữa lòng kỳ quan thế giới Giữa trung tâm Hạ Long thành phố di sản, căn hộ S2 Sapphire xuất hiện như một lựa chọn hoàn hảo cho cả an cư và đầu tư bền vững. Đây là căn hộ tầng hoa hậu hiếm có, nơi mỗi khoảnh khắc sống đều trọn vẹn đẳng cấp. View triệu đô hiếm có: Ban công Đông Bắc mở ra toàn cảnh cầu Bãi Cháy, vòng quay Mặt Trời những biểu tượng bất tử của thành phố biển. Cửa chính Tây Nam đón vượng khí, mang lại sự cân bằng phong thủy. Thông tin căn hộ: Tầng hoa hậu mã căn đẹp Diện tích 50m², thiết kế 2 phòng ngủ 1 vệ sinh tối ưu công năng Nội thất 5 đồng bộ, sang trọng: điều hòa âm trần LG, 2 TV Samsung, thiết bị vệ sinh Bravat nhập khẩu Đức, tủ bếp Napoliz nhập khẩu Đức, tủ MDF lõi xanh chống ẩm, sàn gỗ cao cấp, hệ thống đèn & gió tươi hiện đại Sổ đỏ chính chủ bàn giao ngay Giá bán năm 2020 mua gần 3 tỷ. Nay bán cắt lỗ chỉ 2 tỷ xxx mức giá hiếm có cho căn hộ tầng hoa hậu, full nội thất cao cấp, view siêu đẹp. Tiện ích chuẩn resort: bể bơi ngoài trời & bể bơi nước nóng, gym hiện đại, kids club, nhà hàng, café cùng hệ thống điện dự phòng xịn nhất Hạ Long đảm bảo cuộc sống tiện nghi, không bao giờ bị gián đoạn. S2 Sapphire không chỉ là một nơi để ở, mà là tuyên ngôn sống sang giữa lòng kỳ quan thế giới, đồng thời là tài sản đầu tư an toàn, chống trượt giá và gia tăng giá trị trong tương lai. Liên hệ: 0888766676 để sở hữu ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

088 876 ****

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

2 PN, 1 WC
53 m²
48,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Sapphire Residence, Đ. Bến Đoan, P. Hồng Gai, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Lê Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán cắt lỗ 450Tr căn 2PN 53m2 View Biển,Cầu Bãi Cháy. Sổ đỏ tại trung tâm du lịch Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.