Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán duy nhất căn 1,66 tỷ (100%) chếch biển, ngắm biển và pháo hoa, full nội thất 5 sao

Ngày đăng: 02/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán duy nhất căn 1,66 tỷ (100%) chếch biển, rẻ nhất thị trường, ngắm biển và pháo hoa, full nội thất 5 sao, tầng 19, vị trí trung tâm nhất biển khu du lịch Bãi Cháy, kinh doanh sầm uất. Liên hệ em: 0949292626

Xem thêm

Liên hệ:

094 929 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
50,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NT

Nguyễn Huy Thế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán duy nhất căn 1,66 tỷ (100%) chếch biển, ngắm biển và pháo hoa, full nội thất 5 sao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.