Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 750tr sở hữu căn hộ trung tâm mặt biển Bãi Cháy - tầm view xem bắn pháo hoa hàng tuần

Ngày đăng: 16/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tập đoàn Sun Group ra mắt lần đầu tiên - căn hộ trung tâm mặt biển Bãi Cháy. * Giá vốn đầu tư chỉ cần 750 triệu đồng. Tiềm năng khai thác cho thuê vượt trội. * Gồm 3 tòa cao tầng, gần 2.900 căn hộ cao cấp: Studio, 1PN +, 2PN, 3PN & Dual Key. - Thiết kế thông minh tối ưu ánh sáng công năng vận hành. - Tầm nhìn mở rộng: Quảng trường lễ hội, công viên Rồng, vịnh Hạ Long. - Tiện ích nội khu đẳng cấp: Nhà hàng & bar tầng 30, bể bơi bốn mùa, gym spa shophouse. * Vốn đầu tư chỉ càn 750 triệu (30%). Full nội thất hoàn thiện cao cấp chuẩn nghỉ dưỡng 5*. Thanh toán sớm 95% giảm đến 12,5%. Khách hàng thanh toán theo tiến độ giảm thêm 1%. Booking ngay hôm nay để được CK thêm 3% cho khách hàng tiên phong. Tổng chiết khấu lên đến 16,5%. Hotline: 0836559683

Xem thêm

Liên hệ:

083 655 ****

Vị trí bản đồ

3,06 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NG

Ngọc Sơn Sun Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 750tr sở hữu căn hộ trung tâm mặt biển Bãi Cháy - tầm view xem bắn pháo hoa hàng tuần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.