Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Green Bay Garden, 1,25 tỷ, 33m2, view đẹp, giá cực chất

Ngày đăng: 13/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Green Bay Garden tọa lạc tại Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích 33m2, 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh... - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng và khí vượng tốt cho phong thủy. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Tiện ích nổi bật với nhà hàng, hồ nước, vườn cảnh quan, công viên nhỏ, sân vui chơi và hệ thống an ninh khép kín. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích gần gũi, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem căn hộ: Phan Thiên Lý 0926238186

Xem thêm

Liên hệ:

092 623 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
37,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Green Bay Garden, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
PL

Phan Thiên Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Green Bay Garden, 1,25 tỷ, 33m2, view đẹp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.