Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn studio Centro Town, ưu đãi mua đợt đầu chiết khấu 17.5%. Chính sách cực tốt

Ngày đăng: 18/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn studio Centro Town, ưu đãi mua đợt đầu chiết khấu 17,5%. Chính sách cực tốt. - Bể bơi tầng 30, bể bơi sau nhà. - Gym, spa, tiện ích 5 sao... - Diện tích: 33m2. LH: 0855503444 Em Mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

085 550 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,67 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
50,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TT

Trang Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn studio Centro Town, ưu đãi mua đợt đầu chiết khấu 17.5%. Chính sách cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.