Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn VIP Sun Centro Town giá full từ 1,650 tỷ. CK 17,5%. Full nội thất

Ngày đăng: 07/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ 34m² full nội thất rời tiêu chuẩn 5 sao với giá thanh toán sớm từ 1,6 tỷ (giá full) tại dự án Sun Centro Town mặt biển Bãi Cháy - Hạ Long. Tặng 1 năm phí dịch vụ quản lý. - Vị trí độc tôn: Mặt biển Bãi Cháy - Trung tâm thủ phủ du lịch Miền Bắc, View toàn cảnh Vịnh Di sản thiên nhiên Thế giới. Tên dự án: Sun Centro Town Hạ Long. - Chủ đầu tư: Tập Đoàn Sun Group. - Vị trí: Mặt biển Bãi Cháy, Hạ Long. - 3 tòa chung cư 30 tầng: 2900 căn hộ. - Bàn giao full nội thất cao cấp. Tiện ích dành cho cư dân: - Công viên Sun World Hạ Long Complex. - Quảng trường Sun Canival. - Cảng tàu Quốc tế Hạ Long. - Bãi tắm Bãi Cháy dài 4km. - Bể bơi 4 mùa trong nhà dài hơn 50m. Quà tặng ưu đãi: - Booking đợt 1 nhận chiết khấu 3%. - Khách hàng thân thiết chiết khấu 1%. Anh chị quan tâm nhắn em hỗ trợ chính sách tốt nhất và quỹ căn tầng đẹp nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

098 926 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
48,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HX

Hương Xinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn VIP Sun Centro Town giá full từ 1,650 tỷ. CK 17,5%. Full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.