Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3 ngủ chung cư Bim 17 tầng Hạ Long

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ Bán căn 3 ngủ 2vs vew biển toà 17 tầng Green Bay Tower Hạ Long View biển, mặt trục chính đường Hoàng Quốc Việt nội thất xịn sò, mới tinh diện tích 89,7m Giá 3 tỷ 1xx Ai cần liên hệ mr Cường 0934286301

Xem thêm

Liên hệ:

093 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
35,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Green Bay Towers, Đ. Hoàng Quốc Việt, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
DC

Dương Kim Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3 ngủ chung cư Bim 17 tầng Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.