Tin đăng đã hết hạn.

Suất Ngoại Giao Duy Nhất,1PN+ 2VS, 68,4m2Sun Centro Town, Kỳ Quan, Bãi Cháy, Hạ Long, 5,013 tỷ VND

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Cao Cấp tại Sun Centro Town, Tại đường Kỳ Quan, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh là lựa chọn lý tưởng cho chủ sở hữu không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 68,4m2, thiết kế 1PN+, 2VS, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay với điều hòa, giường, tủ , bếp ... - Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, + Công viên Đại Dương Hạ Long Complex và công viên Sun World Hạ Long. + Quảng trường Carnaval Hạ Long Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0896116678 và gặp Ngô Thị Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

089 611 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,01 tỷ

2 PN, 2 WC
68.4 m²
73,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NH

Ngô Thị Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất Ngoại Giao Duy Nhất,1PN+ 2VS, 68,4m2Sun Centro Town, Kỳ Quan, Bãi Cháy, Hạ Long, 5,013 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.