Tin đăng đã hết hạn.

Bán Studio full nội thất tại Sun Centro Town,Bãi Cháy, Hạ Long giá chỉ 2ty093 ck 15,5%

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chill ở Sun Centro Town, Bãi Cháy, Hạ Long, căn hộ studio full nội thất, diện tích 34,2m2, chỉ với 2,093 tỷ. Phong thủy xịn, có ban công Đông Bắc cực thoáng mát. Khu này có vibe rất chill với nhiều tiện ích như bể bơi bốn mùa, gym, spa, và phố mua sắm đỉnh cao. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn tiện nghi, phù hợp cho cuộc sống năng động và hiện đại. Đặc biệt dự án này do Tập đoàn Sun Group đầu tư, thiết kế với 3 tòa tháp cao 30 tầng, rất ấn tượng. Thông tin dự án: - Địa chỉ: Sun Centro Town, p Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh - Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group - Tiện ích: Bể bơi, gym, spa, nhà hàng, và dễ dàng tiếp cận công viên Sun World và quảng trường trung tâm. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Bùi Thị Thu Hà 0373158199

Xem thêm

Liên hệ:

037 315 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

1 PN, 1 WC
34.2 m²
61,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
BH

Bùi Thị Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Studio full nội thất tại Sun Centro Town,Bãi Cháy, Hạ Long giá chỉ 2ty093 ck 15,5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.