Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ quá sở hữu căn hộ cao cấp full nội thất khách sạn 5 sao - 35m2 view biển, thành phố Hạ Long

Ngày đăng: 31/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Có luôn dòng tiền 12tr/ tháng khi mua căn hộ full nội thất 35m2 trung tâm Hạ Long. Chị gái em cần bán lại căn Studio view biển và view thành phố Hạ Long. Chỉ 1,650 tỷ. LH em Nhàn 0934325858

Xem thêm

Liên hệ:

093 432 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

35 m²
47,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Citadines Marina Hạ Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NT

Nhan Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ quá sở hữu căn hộ cao cấp full nội thất khách sạn 5 sao - 35m2 view biển, thành phố Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.