Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn stu citadine view trực diện biển nội thất đẹp, kinh doanh ra tiền ngay.

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Baán Studio Citadines view Biển Diện tích : 42m2 Ban công : Đông Nam Tầng : 19 Tòa B Citadines Marina Hạ Long Giá 2 tỷ 180 ( chưa ra sổ ) Không bao phí chuyển nhượng Lh 0961030566

Xem thêm

Liên hệ:

096 103 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

1 PN, 1 WC
42.2 m²
51,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Citadines Marina Hạ Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
MH

Mai Thị Thu Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn stu citadine view trực diện biển nội thất đẹp, kinh doanh ra tiền ngay. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.