Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ mặt biển Hạ Long _Đối diện bar Varlley _ Bãi tắm dài 4km _ Cạnh quảng trường ngắm pháo hoa

Ngày đăng: 24/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SUN CENTRO TOWN - BÀN GIAO FULL NỘI THẤT -CĂN HỘ NGHỈ DƯỠNG BÊN VỊNH DI SẢN! TỔNG QUAN DỰ ÁN Vị trí: Sun Centro Town tọa lạc sát mặt biển Vịnh Hạ Long, đôi diện Bar Valley Bãi Cháy - nằm trong tổ hợp siêu đô thị Sun Elite City. Quy mô: đô thị nghỉ dưỡng 1,2ha; gồm 3 tòa tháp cao 30 tầng, lên đến 2900 căn hộ; đa dạng các sản phẩm từ Studio - 3PN , Dual key 2PN: 68,7 - 78,9m2 Với tầm view vịnh Hạ Long, quảng trường Sun Carnival, Bến Du Thuyền, Sun Centro Town vừa là trung tâm du lịch - vừa xứng đáng là điểm đến tiếp theo của nhà đầu tư thông thái! Nhanh tay đặt chỗ sớm nhận ngay CHÍNH SÁCH HẤP DẪN: Bàn giao căn hộ full nội thất Booking chỉ từ 50 triệu Early bird: 1% Liên hệ ngay em Nga 0399865611 0399865611 để được biết thêm thông tin chi tiết - số lượng có hạn !!!!

Xem thêm

Liên hệ:

039 986 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

2 PN, 2 WC
73.1 m²
85,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Grand City Feria, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NN

Nguyễn Thị Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ mặt biển Hạ Long _Đối diện bar Varlley _ Bãi tắm dài 4km _ Cạnh quảng trường ngắm pháo hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.