Tin đăng đã hết hạn.

Mở Bán Toà Tháp Đôi Sun marina Giáp Vịnh Hạ Long, Trung tâm Bãi Cháy TP. Hạ Long

Ngày đăng: 24/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

THÁP ĐÔI SUN HẠ LONG SIÊU PHẨM CĂN HỘ CAO CẤP BÊN VỊNH DI SẢN Biểu tượng sống thượng lưu bên bờ Vịnh nơi hội tụ tinh hoa kiến trúc và giá trị bền vững với thời gian. SUN HẠ LONG Tuyệt tác giữa lòng kỳ quan thiên nhiên, đánh dấu sự trở lại ngoạn mục của Sun Group tại Bãi Cháy Hạ Long. TỔNG QUAN DỰ ÁN: Toà tháp đôi 50 tầng 3.955 căn hộ cao cấp Tầng 331: Căn hộ thương mại dịch vụ (TMDV) sở hữu 70 năm (đến 2084) Tầng 3250: Căn hộ sở hữu lâu dài giá trị truyền đời Tầng 8: Khu tiện ích nội khu: phòng đa năng, thư viện, quán café, hồ bơi, khu cộng đồng... CƠ CẤU SẢN PHẨM PHONG PHÚ ĐA DẠNG LỰA CHỌN, TỐI ƯU KHAI THÁC: Studio (2835m): 2.215 căn 56% 1PN (3440m): 361 căn 9,1% 1PN+1 (4658m): 651 căn 16,5% 2PN (6080m): 581 căn 14,7% 3PN (83119m): 114 căn 2,9% Duplex (106207m): 33 căn 0,8% 5 LÝ DO KHÔNG THỂ BỎ LỠ SUN HẠ LONG Vị trí độc tôn bên mặt biển view trọn vịnh di sản, sát bến du thuyền, trung tâm Bãi Cháy Thiết kế kiến trúc biểu tượng tháp đôi nổi bật giữa lòng Hạ Long Tổ hợp căn hộ & boutique shophouse cao cấp đẳng cấp quốc tế Hệ sinh thái khép kín All-in-One từ Sun Group đón trọn dòng khách & giá trị đầu tư Số lượng giới hạn pháp lý minh bạch tiềm năng tăng giá bền vững APLUS tự hào là đại lý hàng đầu của CDT Sun Group hứa hẹn sẽ đem tới một siêu phẩm không thể bỏ lỡ dành cho Quý khách hàng - Quý nhà đầu tư thông thái! LH: 0978012662

Xem thêm

Liên hệ:

097 801 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

80 triệu

2 PN, 2 WC
60 m²
1,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Tiến Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở Bán Toà Tháp Đôi Sun marina Giáp Vịnh Hạ Long, Trung tâm Bãi Cháy TP. Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.