Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ 1 vệ sinh, tầng 21, đóng tiến độ 30 tháng. Thanh toán trước 30% để nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 31/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Em có quỹ hàng VIP chủ đầu tư 2 ngủ 1 vệ sinh thanh toán tiến độ 30 tháng siêu giãn. Chỉ cần vào hơn 500 triệu là nhận nhà ở luôn. Tiềm năng tăng giá kế cạnh là trung tâm thương mại Aeon Mall lớn nhất khu vực miền Bắc được khởi công xây dựng vào tháng 1/2025 và đưa vào hoạt động tháng 12/2025. Đối diện là KCN Cảng Cái Lân và KCN Việt Hưng dễ tiếp cần với hàng nghìn người. Vị trí thuận tiện dễ dàng kết nối giao thông di chuyển chỉ 8 - 10 phút di chuyển đến bệnh viện, trường học, chợ, khu hành chính, và cận kề là TTTM. Chỉ 5 - 10 phút tiếp cận đến Sun Worl, bãi tắm, cảng biển quốc tế. Căn hộ được trang bị thiết bị thông minh cho cư dân, Anh ninh được bảo mật 3 lớp kết hợp công nghệ nhận diện khuôn mặt Face ID, thang máy không chạm kháng khuẩn, bể bơi vô cực, phòng tập Gym, phố Hàn Quốc, cầu kính, phòng sinh hoạt cộng đồng, và rất nhiều tiện ích ăn uống. Em Khánh GĐKD: 0985920696 và 0985920696ZALO).

Xem thêm

Liên hệ:

098 592 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,81 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
34,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Dragon Castle, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TK

Trần Duy Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ 1 vệ sinh, tầng 21, đóng tiến độ 30 tháng. Thanh toán trước 30% để nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.