Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Green Bay Garden, 1,15 tỷ, 33 m2, giá siêu hời LH 0967498161

Ngày đăng: 27/05/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh hiện đang được bán với mức giá hấp dẫn 1,15 tỷ VND. Với diện tích 33 m2, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cư dân. - Điểm nổi bật: + Pháp lý đầy đủ. + Vị trí đắc địa, gần gũi với thiên nhiên. - Địa điểm tiện ích xung quanh: + Trường mầm non ABC. + Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Văn Đức qua số điện thoại 0967498161

Xem thêm

Liên hệ:

096 749 ****

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

33 m²
34,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Bay Garden, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Nguyễn Văn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Green Bay Garden, 1,15 tỷ, 33 m2, giá siêu hời LH 0967498161 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.