Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ dịch vụ 1 PN full nội thất toà S2 The Sapphire Hạ Long - chính chủ

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Sapphire Hạ Long - S2 - nằm ở trung tâm Hòn Gai - Hạ Long.
Nằm trong khu tổ hợp căn hộ nghỉ dưỡng S2 - Sapphire Halong. Vị trí trung tâm thành phố, vô cùng thuận tiện và dễ dàng di chuyển đến các điểm thăm quan tại đây.
Căn hộ toạ lạc tại tầng 15, S2 - 1502, rộng 37m2.
Chỗ ở: Toà nhà nằm ở khu vực trung tâm thành phố Hạ Long. Quý khách có thể dễ dàng tiếp cận các chợ, các điểm ăn uống như siêu thị, nhà hàng, các quán cafe, quán bar, câu lạc bộ giải trí về đêm sôi động, ngoài ra có thể đi dạo ngắm cảnh Vịnh dọc đường bao biển.
Căn hộ nằm trong toà nhà khách sạn 5 sao có 31 tầng. Căn hộ chúng tôi nằm ở tầng 15, View vòng quay mặt trời, ngắm nhìn được toàn cảnh cầu Bãi Cháy và vịnh Hạ Long.

Thiết kế phòng bao gồm:
- 1 phòng khách được trang bị Tivi 50 inch thông minh, Sofa cao cấp, thảm trải sàn, bài trí sang trọng, ấm cúng.
- 1 phòng ngủ với giường cỡ king cho 2 người lớn và 1 trẻ em dưới 6 tuổi, ga giường và chăn bông sạch sẽ.
- 1 phòng tắm, có 1 phòng tắm đứng, khăn sạch vớ đầy đủ sữa tắm, dầu gội, bàn chải đánh răng, máy sấy tóc.
- Không gian bếp sạch sẽ, thoáng, được trang bị đầy đủ tiện nghi như: Bàn ăn, bếp từ, lò vi sóng, tủ lạnh to, ấm siêu tốc, nồi, chảo, bát, thìa, dĩa, cốc.
- Nước, trà, cafe miễn phí.
- 1 két an toàn.
- Wifi tốc độ cao.
- Bàn ủi quần áo.

Xem thêm

Liên hệ:

089 980 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
37 m²
48,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Sapphire Residence, Đ. Bến Đoan, P. Hồng Gai, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LM

Lệ Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ dịch vụ 1 PN full nội thất toà S2 The Sapphire Hạ Long - chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.