Tin đăng đã hết hạn.

Bán cắt lỗ căn 2PN tại Ramada Ha Long Bay view, 1,55 tỷ, 65m2, giá siêu hời!

Ngày đăng: 05/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ramada Ha Long Bay view tọa lạc tại Đường Nguyễn Hiền, Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi cho cư dân. Với diện tích 65m2, căn hộ được thiết kế thông minh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, ánh sáng tự nhiên tràn ngập + 2 toilet tiện lợi giúp tiết kiệm thời gian + Ban công hướng Đông Bắc, thoáng đãng + Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay + Giá bán 1,55 tỷ VND, một cơ hội tuyệt vời cho người mua + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu về chỗ ở mà còn mang lại phong cách sống thoải mái và tiện nghi. Với pháp lý đầy đủ, khách hàng có thể yên tâm khi quyết định chọn đây là nơi an cư.

Gần các tiện ích như cách bệnh viện Đa khoa tỉnh Quảng Ninh, bệnh viện Mắt Sài Gòn Hạ Long, bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Hạ Long chỉ trong tầm tay. Các công viên như công viên Vịnh Rồng, công viên Lán Bè cũng nằm gần đó, mang lại không gian xanh cho cư dân.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ 2PN tại Ramada Ha Long Bay view qua số điện thoại 0356477662 - Quang Vũ Ramada.

Xem thêm

Liên hệ:

035 647 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
23,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Ramada by Windham Hạ Long Bay View, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
BV

Bùi Quang Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cắt lỗ căn 2PN tại Ramada Ha Long Bay view, 1,55 tỷ, 65m2, giá siêu hời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.