Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp giá tốt tại chung cư Sun Grand City - 69B Thụy Khê, 123m2, giá 16 tỷ. Lh 0906244301

Ngày đăng: 11/03/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội.
- Căn hộ 123m2 tầng cao, view thoáng.
- Trang bị đầy đủ nội thất cao cấp.
* Tiện ích 5 sao đẳng cấp, sang trọng.
- TTTM, siêu thị, sảnh chờ sang trọng.
- Đầy đủ gym, bể bơi bốn mùa, spa...
- Phòng sinh hoạt cộng đồng, thư viện cộng đồng, phòng chơi trẻ em.
- Lễ tân phục vụ 24/24 thân thiện, nhiệt tình, chu đáo.

- Giá bán: 16 tỷ.
Liên hệ để xem căn hộ trực tiếp: Mr Sơn - 0906244301 (MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

090 624 ****

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
130,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Grand City Feria, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NS

Nguyen Hoang Son

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp giá tốt tại chung cư Sun Grand City - 69B Thụy Khê, 123m2, giá 16 tỷ. Lh 0906244301 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.