Bán CC 2PN, 2WC tại HPC Landmark 105, 5,8 tỷ, 76,6m2 có thương lượng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở HPC Landmark 105, phường Hà Đông, Hà Nội (cũ: quận Hà Đông, Hà Nội), HPC Landmark 105 là sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống hiện đại và tiện nghi tối ưu. Căn hộ 2PN, 2WC, diện tích 76,6m2 với nội thất cơ bản giúp tiết kiệm thời gian trang trí. Giá chỉ 5,8 tỷ VND.( có thương lượng sâu) - Thiết kế thông minh, thoáng đãng - Pháp lý đầy đủ - Tiện ích đa dạng: bể bơi 4 mùa, phòng Gym, trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí Địa điểm xung quanh: - Gần công viên thiên văn học, công viên An Hưng - Siêu thị Đức Thành, AEON MALL, Metro Chi tiết dự án: HPC Landmark 105 bao gồm 2 khối nhà cao 33 và 50 tầng, với 50 mẫu thiết kế căn hộ đa dạng và hợp lý. Dự án sở hữu nhiều tiện ích hiện đại, không gian sống xanh và thoáng đãng, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống năng động. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0833819999 Vũ Tuấn Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 381 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2 PN, 2 WC
76.6 m²
75,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VA

Vũ Tuấn Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại HPC Landmark 105, 5,8 tỷ, 76,6m2 có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.