Em cần bán căn góc 3N toà K35 HPC 105 Tố Hữu, Tầng trung full nội thất

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em cần bán căn góc 3N/2Vs diện tích 107,6m toà K35 HPC Land mark 105 Tố Hữu Căn góc tầng trung đẹp view thoáng, thiết kế đẹp tất cả các phòng đều full sáng, nhà sẵn nội thất kèm đồ điện tử để lại cho chủ mới Giá bán: 7,6 (tỷ) giá tốt nhất quỹ căn GÓC Ib nhận thông tin: 0941726113

Xem thêm

Liên hệ:

094 172 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 2 WC
107.6 m²
70,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Em cần bán căn góc 3N toà K35 HPC 105 Tố Hữu, Tầng trung full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.