The Vista Văn La Hà Đông sở hữu căn nhà mơ ước trong mơ tiện ích tương lai chỉ với 1 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

The Vista Văn La Hà Đông khẳng định sống sang chỉ với chưa tới 1 tỷ bước đâu a chị sở hữu về tay căn hộ tiện ích hạng sang. Chất lượng sống được đặt lên hàng đầu. Tổng thể quy hoạch với mật độ xây dựng chỉ 26%, dành phần lớn diện tích cho cây xanh, công viên, hồ cảnh quan và hệ thống tiện ích nội khu. Sản phẩm đa dạng đáp ứng nhiều nhu cầu từ an cư thực tế đến đầu tư sinh lời: Hỗ trợ khoản vay ngân hàng 85% ko lãi suất - chiết khẩu khủng lên đên 13%. Phân khu cao tầng: 2 Tòa chung cư cao 25 tầng (CT2B & CT3B), 2 tầng hầm, 4 tầng thương mại. Tổng số lượng 832 căn hộ, với thiết kế hiện đại, cửa kính lớn đón ánh sáng và Dự án The Vista Văn La hướng tới việc kiến tạo một cộng đồng cư dân văn minh, nơi gió tự nhiên. Phân khu thấp tầng: 215 căn bao gồm biệt thự và liền kề/shophouse dòng sản căn bao gồm biệt thự và liền kề/shophouse dòng sản. Hình thức Sở hữu: Lâu dài. Anh chị có nhu cầu liên hệ em Vinh 0332891996 chuyên BDS Hà Nội (dự án và liền kề) tư vấn nhiệt tình hỗ trợ 24/7 hài lòng anh chị. Cam đoan nhà thật giá thật.

Xem thêm

Liên hệ:

033 289 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 3 WC
70 m²
91,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Văn La - Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TV

Trương Vinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết The Vista Văn La Hà Đông sở hữu căn nhà mơ ước trong mơ tiện ích tương lai chỉ với 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.