Căn hộ chung cư cao cấp The Vista Văn La - Hà Đông - 90tr/m2, chiết khấu lên tới 13%

Ngày đăng: 23/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư cao cấp tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 61m2 - 71m2, thiết kế hiện đại, bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp. Thông tin căn hộ: - Căn hộ 2PN diện tích từ 61m2 giá 5,4tỷ (số tiền chuẩn bị ban đầu 15% - Ký HĐMB khoảng 850 triệu). - Ban công thoáng, view đẹp - Nội thất bàn giao đầy đủ - Không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. Chính sách cực tốt: - Chỉ cần từ 850 triệu vốn ban đầu - Hỗ trợ vay ngân hàng tới 85% GTCH - Lãi suất 0% trong 24 tháng , ân hạn nợ gốc trong 5 năm - Thanh toán linh hoạt theo tiến độ - TTS chiết khấu lên tới 13% - Miễn phí dịch vụ trong 2 năm Vị trí đắc địa: - Nằm tại trung tâm khu đô thị Văn La Hà Đông - Kết nối nhanh: Đường Quang Trung - Nguyễn Trãi Đường Tố Hữu - Lê Văn Lương Tiện ích đầy đủ: - Công viên, khu vui chơi - Siêu thị, gym, cafe - Bãi đỗ xe rộng - An ninh 24/7 Số lượng căn hộ rất ít, và hiện tại đang nhận đặt chỗ thiện chí, cư dân đặt chỗ sẽ có đặc quyền chiết khấu riêng, và được chọn căn trước. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Hotline/Zalo: 0969618942

Xem thêm

Liên hệ:

096 961 ****

Vị trí bản đồ

5,53 tỷ

2 PN, 2 WC
61.4 m²
90,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Văn La - Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PH

Phùng Minh Hiếu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư cao cấp The Vista Văn La - Hà Đông - 90tr/m2, chiết khấu lên tới 13% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.