Siêu phẩm căn hộ 166m2 KĐT Văn Khê chỉ 6,9 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ 166m2 KĐT Văn Khê chỉ 6,9 tỷ. Không gian sống đẳng cấp dành cho gia đình đa thế hệ tại khu đô thị đáng sống bậc nhất Hà Đông! Diện tích cực rộng: 166m2. - Thiết kế 4 phòng ngủ rộng rãi tối ưu công năng. - Nhiều vệ sinh phù hợp gia đình đông người. - Nội thất sang trọng, nhà đẹp, thoáng sáng tự nhiên. - Ban công rộng, không gian sống đẳng cấp và thoải mái. Tiện ích nội khu nổi bật: - Khuôn viên cây xanh, đường dạo bộ thoáng mát. - Khu vui chơi trẻ em, sân thể thao, gym, café. - Hầm gửi xe rộng, an ninh 24/7. - Khu dân trí cao, môi trường sống văn minh. - Ngay trung tâm KĐT Văn Khê đầy đủ dịch vụ chỉ vài bước chân. Kết nối giao thông cực thuận tiện: - Nằm ngay sát đường Tố Hữu Lê Văn Lương kéo dài. - Kết nối nhanh sang Dương Nội, An Hưng, Mỗ Lao, Trung Văn. - Gần đường Vành đai 3.5, BRT Tố Hữu. - Thuận tiện đi Mỹ Đình, Thanh Xuân, Cầu Giấy, Nam Từ Liêm. Xung quanh đầy đủ tiện ích: - Gần THCS Văn Khê, THPT Quang Trung, Trường Quốc tế Nhật Bản, Đại học Kiến Trúc, Học viện An Ninh. - Gần Bệnh viện 103, bệnh viện Hà Đông, bệnh viện Quốc tế Thiên Đức. - Gần chợ Văn Khê, Metro Hà Đông, Aeon Mall Hà Đông, Winmart. Giá chỉ: 6,9 tỷ cực hiếm với căn hộ 166m2 4PN khu vực Hà Đông! Liên hệ: 0902089699

Xem thêm

Liên hệ:

090 208 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

4 PN, 3 WC
166 m²
41,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HQ

Huy Quang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ 166m2 KĐT Văn Khê chỉ 6,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.