Bán chung cư Văn Khê 130m2 giá 6 tỷ căn góc rộng đẹp Hà Đông

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Văn Khê 130m2 giá 6 tỷ căn góc rộng đẹp Hà Đông. Diện tích lớn cực hiếm tại khu đô thị Văn Khê không gian rộng rãi, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc khách thích nhà thoáng đẹp. Diện tích: 130m2. Thiết kế rộng thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên. Phòng khách lớn các phòng ngủ vuông vắn dễ bố trí. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ. Giá chỉ 6 tỷ mức giá cực tốt cho căn diện tích lớn tại trung tâm Hà Đông. Tiện ích nội khu đầy đủ. * Công viên cây xanh, sân chơi trẻ em. * Hầm gửi xe rộng, bảo vệ 24/7. * Siêu thị, cafe, nhà hàng, gym, spa ngay chân tòa. * Khu dân cư đông đúc, hàng quán sầm uất. * Không gian sống yên tĩnh, phù hợp ở lâu dài. Kết nối giao thông thuận tiện. * Ngay trục đường Tố Hữu Lê Văn Lương kéo dài. * Kết nối nhanh KĐT Dương Nội, An Hưng, Văn Phú. * Thuận tiện di chuyển Thanh Xuân, Mỹ Đình, Trung Hòa Nhân Chính. * Gần tuyến BRT, gần đường Vành Đai 3.5. Gần nhiều trường học bệnh viện TTTM. * Gần trường Quốc tế Nhật Bản, THCS Văn Khê, THPT Quang Trung. * Gần Học viện An Ninh, Đại học Kiến Trúc, Đại học Hà Nội. * Gần Bệnh viện 103, Bệnh viện Đa khoa Hà Đông. * Chỉ vài phút tới AEON Mall Hà Đông, Metro Hà Đông. Căn diện tích lớn giá tốt khu vực hiếm hàng đẹp. Phù hợp ở thực, đầu tư giữ tài sản hoặc làm văn phòng. Liên hệ xem nhà: 0902089699

Xem thêm

Liên hệ:

090 208 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

4 PN, 3 WC
130 m²
46,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HQ

Huy Quang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Văn Khê 130m2 giá 6 tỷ căn góc rộng đẹp Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.