Cần bán căn góc 4 ngủ tầng trung full nội thất toà HPC 105 Tố Hữu

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn góc 4N/2VS siêu rộng, thoáng tại HPC Landmark 105 Tố Hữu, Hà Đông. Diện tích 142,8m2 thông thuỷ, tâng trung, thiết kế 4 ngủ 2 vệ sinh, layout vuông vắn, tối ưu công năng. Ban công phòng khách hướng Đông Nam: Cực mát, đón gió đón ánh sáng tự nhiên cả ngày. Nội thất mới 100%. Thiết kế theo phong cách sang trọng hiện đại. Vật liệu hoàn thiện cao cấp, xịn sò. Full thiết bị điện tử chỉ việc xách vali vào ở. Giá bán: 10,3tỷ. Anh/chị quan tâm liên hệ Zalo: 0941726113

Xem thêm

Liên hệ:

094 172 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

4 PN, 2 WC
142.8 m²
72,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc 4 ngủ tầng trung full nội thất toà HPC 105 Tố Hữu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.