Bán gấp CH 6PN, 172.6m2 tại Mulberry Lane, 14,3 tỷ, Hà Đông, Hà Nội giá cực chất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư đẹp mê ly tại Mulberry Lane, Phường Hà Đông, Hà Nội (địa chỉ cũ: Hà Đông, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 172.6m2, 6 phòng ngủ, 4 toilet, và nội thất full, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái. Căn hộ hướng Nam mát mẻ, ban công Đông Nam đón gió, rất hợp phong thủy. Pháp lý đầy đủ giúp an tâm hơn trong giao dịch. Tiện ích xung quanh - Gần Winmart+ cho những buổi chợ nhanh. - Công viên Hồ Trung Văn và Công viên Phùng Khoang để thư giãn mỗi dịp cuối tuần. - Trường Hội đồng Anh Ngữ Canada Văn Quán 2 cho những ai muốn nâng cao tiếng Anh. - Bệnh viện Đại Học Y Dược và Bệnh Viện Y Học Cổ Truyền Bộ Công An để đảm bảo sức khỏe. Thông tin thêm về dự án Dự án Mulberry Lane được đầu tư bởi Tập đoàn CapitaLand Việt Nam, với thiết kế thông minh theo tiêu chuẩn Singapore. Căn hộ từ 1 đến 3 phòng ngủ, diện tích linh hoạt từ 80.86m2 đến 187.42m2. Dự án sở hữu 5 tòa tháp hiện đại, cùng với các tiện ích như bể bơi, gym, phòng tắm hơi, sân chơi cầu lông, sân bóng rổ, và khu vực nướng ngoài trời. Tất cả mang đến một phong cách sống hiện đại và năng động. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0379789999 - Nguyễn Quang Vinh.

Xem thêm

Liên hệ:

037 978 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

4 WC
172.6 m²
82,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Quang Vinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 6PN, 172.6m2 tại Mulberry Lane, 14,3 tỷ, Hà Đông, Hà Nội giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.